Module quang Linksys LACXGLR 10GBBase-LR SFP+ Transceiver
So sánh sản phẩm

Module quang Linksys LACXGLR 10GBBase-LR SFP+ Transceiver

Module quang Linksys LACXGLR 10GBBase-LR SFP+ Transceiver

Hãy trở thành người đầu tiên đánh giá sản phẩm này( 0)
  • Giá sản phẩm
  • 23.500.000 đ
  • Mã sản phẩm
  • LACXGLR
10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm
  • Còn 10 sp - Điện thoại::08.3833.6037 - 08.2215.0815 - 39 Nguyễn Chí Thanh - P.9 - Q.5 - TP.HCM, - MÁY TÍNH NGÂN THANH
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng
  • Doanh nghiệp:
    MÁY TÍNH NGÂN THANH
  • Địa chỉ::
    39 Nguyễn Chí Thanh - P.9 - Q.5 - TP.HCM,
  • Điện thoại::
    08.3833.6037 - 08.2215.0815
  • Yahoo:
    update...
Vui lòng liên hệ chủ website.
10Gbase-LR: 10 Gbps, khoảng cách 10km, Singlemode fiber, bước sóng 1310nm
    Giỏ hàng của tôi (0)
    • Hiện chưa có sản phẩm nào trong giỏ hàng của bạn